Mũi khoan kim loại HSS 16.0mm INGCO DBT1101603
Mã SP: 39707837 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 16mm. Tổng chiều dài mũi: 180mm. Chiều dài sử dụng: 120mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%