Mũi khoan kim loại HSS 15.0mm INGCO DBT1101503
Mã SP: 39708813 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 15mm. Tổng chiều dài mũi: 169mm. Chiều dài sử dụng: 114mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%