Mũi khoan kim loại HSS 13.0mm INGCO DBT1101303
Mã SP: 39707490 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 13.0mm. Tổng chiều dài mũi: 151mm. Chiều dài sử dụng: 101mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%