Mũi khoan kim loại HSS 10.5mm INGCO DBT1101053
Mã SP: 39703148 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi: 10.5 mm. Tổng chiều dài mũi: 133mm. Chiều dài sử dụng: 87mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%