Máy xịt rửa áp lực cao ASAK ABW-VAM-70P
Mã SP: 39115356 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Áp lực làm việc: 7MPa (70 bar). Áp lực tối đa cho phép: 10.5MPa (105 bar). Lưu lượng nước làm việc: 5.5 L/min
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%