Máy phun xịt áp lực 1400W Black & Decker PW1400S-B1
Mã SP: 39020035 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 1400 W. Áp suất nước tối đa: 110 bar. Công suất: 13 A
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%