Máy mài góc 850W TOTAL TG108100365
Mã SP: 39118729 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện thế: 220-240V ~ 50/ 60Hz. Công suất: 850W. Đường kính đĩa mài: 100mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%