Máy mài góc 2200W TOTAL TG12223026
Mã SP: 39117116 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện thế: 220-240V ~ 50/ 60Hz. Công suất: 2200W. Tốc độ không tải: 6600 rpm. Đường kính đĩa mài: 230mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%