Máy mài góc 2000W TOTAL TG12018026
Mã SP: 39111008 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện thế: 220-240V ~ 50/ 60Hz. Công suất: 2000W. Tốc độ không tải: 8450rpm. Đường kính đĩa mài: 180mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%