Máy mài góc 1020W DCA ASM10-100S
Mã SP: 39104757 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 1020W. Đường kính đĩa mài: 100mm. Đường kính lỗ cốt: 16mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%