Máy khoan, vặn vít dùng pin 10.8V Black & Decker EGBL108KB
Mã SP: 39020008 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Pin 10.8V Li-Ion. Mũi khoan sắt 10 mm, gỗ 25 mm, bê tông 10 mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%