Máy khoan góc dùng pin 12V DCA ADJZ14-10Z
Mã SP: 39105645 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Dung lượng pin: 12V. Đầu khoan tối đa: 10mm. Đường kính mũi siết tối đa: 6.5 mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%