Máy khoan góc dùng pin 12V DCA ADJZ14-10E
Mã SP: 39102417 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính mũi siết tối đa: 6.5mm. Đường kính đầu khoan tối đa: 10 mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%