Máy khoan dùng pin 20V DCA ADJZ04-13Z
Mã SP: 39108698 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Khả năng kẹp tối đa: 13mm. Đường kính mũi vít tối đa: 10mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%