Máy khoan dùng pin 20V DCA ADJZ04-13AM
Mã SP: 39101149 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Khả năng khoan: sắt 13mm và gỗ 38mm. Lực xoắn tối đa: 60N.m
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%