Máy khoan dùng pin 12V DCA ADJZ10-10Z
Mã SP: 39102866 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Dung lượng pin: 12V. Đầu khoan tối đa: 10mm. Đường kính mũi vít tối đa: 7mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%