Máy khoan điện 500W DCA AJZ05-10A
Mã SP: 39104541 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 500W. Khả năng khoan: sắt 10mm, gỗ 25mm. Trọng lượng: 1.7kg
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%