Máy khoan điện 1010W DCA AJZ03-16A
Mã SP: 39103920 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 1010W. Khả năng khoan: sắt 16mm, gỗ 36mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%