Máy khoan đá 1800W DCA AZZ03-110
Mã SP: 39104876 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Khả năng khoan tối đa: 110mm (bê tông), 160mm (tường gạch)
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%