Máy khoan búa dùng pin 18V DCA ADJZ13EK
Mã SP: 39104973 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Dung lượng pin: 18V/4Ahx2. Đường kính khoan tối đa: sắt 13mm, gỗ 38mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%