Máy khoan bê tông dùng pin 20V DCA ADZC04-24EM
Mã SP: 39104180 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Khả năng khoan tối đa: bê tông 24mm, sắt 13mm, gỗ 28mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%