Máy khoan bê tông dùng pin 18V DCA ADZC02-24E
Mã SP: 39105773 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Khả năng khoan tối đa: sắt 12mm, gỗ 28mm, bê tông 24mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%