Máy khoan bàn 350W TOTAL TDP133501
Mã SP: 39070041 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tốc độ không tải: 620-2620 / phút (50Hz) / 740-3100 / phút (60Hz)
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%