Máy cưa đĩa tròn 2000W DCA AMY02-235
Mã SP: 39106220 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính lưỡi cắt: 235mm. Khả năng cưa sâu: 85mm ở góc 90° và 60mm ở góc 45°
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%