Máy cưa đĩa tròn 1500W DCA AMY03-185S
Mã SP: 39100485 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính lưỡi cắt: 185 mm. Khả năng cưa sâu: 64mm. Góc cắt tối đa: 45 độ
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%