Máy cưa đĩa tròn 1400W DCA AMY03-185
Mã SP: 39104668 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 1400W. Đường kính lưỡi cắt: 185mm. Khả năng cưa sâu: 64mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%