Máy chà nhám tròn 320W TOTAL TF2031256
Mã SP: 39013766 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Điện thế: 220-240V ~ 50/ 60Hz. Công suất đầu vào: 320W. Tốc độ không tải: 12000rpm. Đường kính đĩa: 125mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%