Máy chà nhám 310W STANLEY SSS310-B1
Mã SP: 39190030 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước giấy nhám: 115 x 280 mm. Kích thước đế: 115 x 230 mm. Kiểu máy: Máy chà nhám chữ nhật
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%