Máy cắt sắt 2200W WADFOW WCF153551
Mã SP: 39122118 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Tốc độ không tải: 3700rpm. Kích thước lưỡi cắt: 355mm x 25,4mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%