Máy cắt nhôm 1800W TOTAL TS42182552T
Mã SP: 39133604 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 1800W. Tốc độ không tải: 5500 v/p. Kích thước lưỡi cưa: 255mm (10”)
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%