Máy cắt cành dùng pin 20V TOTAL TSSLI2001
Mã SP: 39133867 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Mô tơ không chổi than. Đường kính cắt: 20mm/ 30mm. Pin lithium 20V
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%