Máy bào cuốn 1500W TOTAL TTKP15001
Mã SP: 39114462 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Công suất: 1500W. Chiều dài cắt tối thiểu: 127mm. Phạm vi độ sâu cắt: 5 ~153mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%