Màn hình Gaming 32 inch SAMSUNG LS32DG502EEXXV
Mã SP: 97199304 Hãng SX: SAMSUNG Bảo hành: 24 tháng
Vui lòng gọi
Samsung Odyssey G5 G50D (32" QHD) – màn hình gaming IPS, 180Hz, 1ms, HDR400, hỗ trợ G-Sync/FreeSync, thiết kế công thái học.
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%