Màn hình 22 inch UNV MW-LC22-P100
Mã SP: 00099470 Hãng SX: UNV Bảo hành: 3 năm
1.552.500 VND ( Đã bao gồm VAT)
Màn hình UNV MW-LC22-P100 21.45" Full HD, tấm nền VA, tần số quét 100Hz, phản hồi 5ms, kết nối VGA/HDMI, hiển thị mượt mà.
1.552.500 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%