Khóa số dây cáp Yale YCCL2/10/80/1
Mã SP: 39121644 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính cáp ngoài: 10mm. Chiều dài cáp: 80mm. Thân (Rộng x Cao x Sâu): 66 x 57 x 32 mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%