Khóa bấm dây cáp Yale YCL1/10/80/1
Mã SP: 39129942 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Đường kính cáp (ngoài): 10mm. Chiều dài cáp: 80mm. Kích thước thân (Rộng x Cao x Sâu): 60 x 47 x 32 mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%