Kéo nhà bếp 225mm TOTAL THSCRS822251
Mã SP: 39368568 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 225mm (9 inch). Chất liệu: Thép không gỉ. Độ dày lưỡi: 3.0mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%