Kềm mũi nhọn mỏ dài cách điện 200mm INGCO HILNP01200
Mã SP: 39895849 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 8 inch/200mm. Tay cầm bọc nhựa chuyên dụng và cách điện 1000V
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%