Kềm cắt góc 115mm TSUNODA MEN-115DG
Mã SP: 39522496 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Khả năng cắt: sắt mềm 0.9mm, đồng 1.2mm, đồng thau 1.0mm, nhựa 2.0mm, dây xoắn 1.25mm²
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%