Din Rail Power Supply WINTOP YT-24V1A-C
Mã SP: 04570460 Hãng SX: Bảo hành:
300.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Bộ nguồn 24W gắn ray DIN, đầu vào 100–240V, đầu ra 24V/1A, cấp nguồn ổn định cho các thiết bị mạng không hỗ trợ PoE.
300.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%