Din-Rail Power Supply PWR-120-48 (NDR-120-48)
Mã SP: 04024821 Hãng SX: PLANET Bảo hành: 24 tháng
1.152.000 VND ( Đã bao gồm VAT)
Nguồn DIN Rail 48VDC – 120W, dòng 2.5A, hiệu suất 89%, dải vào rộng 90–264VAC, bảo vệ quá tải, quá áp, lắp tủ điện công nghiệp.
1.152.000 VND (Đã bao gồm VAT)
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%