Đĩa cắt siêu mỏng 4”/ 105mm TOTAL TAC2131051HT
Mã SP: 39010254 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 105(4") x 20mm. Độ rộng hợp kim: 10mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%