Đĩa cắt siêu mỏng 115mm TOTAL TAC2131151HT
Mã SP: 39010255 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Size: 115 x 22.2mm. Độ rộng hợp kim: 8mm. Độ dày lưỡi: 0.8mm, không gồ lên
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%