Đĩa cắt nhựa đường INGCO DMD064051
Mã SP: 39715932 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước đĩa cắt: 405mm (16”) x 25.4mm. Độ rộng lưỡi: 10mm, đặc biệt dùng để cắt nhựa đường
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%