Đĩa cắt nhựa đường 405mm TOTAL TAC2164051
Mã SP: 39010258 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước đĩa cắt: 405mm (16”) x 25.4 mm. Độ rộng lưỡi: 10mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%