Đĩa cắt kim loại 355mm TOTAL TAC2213551SA (TAC221355)
Mã SP: 39010314 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 355 (12”) x 3.0 (1/8”) x 25.4 (1”) mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%