Đĩa cắt kim loại 300mm TOTAL TAC2213001SA (TAC2213001)
Mã SP: 39010313 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 300 (12”) x 3.0 (1/8”) x 25.4 (1”) mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%