Đĩa cắt gạch ướt hợp kim 9”/ 230mm TOTAL TAC2122303
Mã SP: 39010253 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 230(9”) x 22mm. Chiều rộng lưỡi: 5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%