Đĩa cắt gạch ướt hợp kim 4”/ 100mm TOTAL TAC2121003
Mã SP: 39010249 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 100(4") x 16mm. Chiều rộng lưỡi: 5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%