Đĩa cắt gạch khô hợp kim 7”/ 180mm TOTAL TAC2111803
Mã SP: 39010247 Hãng SX: Bảo hành:
Vui lòng gọi
Kích thước: 180(7") x 22mm. Độ rộng hợp kim: 7.5mm
Vui lòng gọi
Sản phẩm chính hãng
Hàng mới 100%